- 21/06/2024 12:12:59 AM
- Đã xem: 667
Ngày 21/6, Ban chỉ đạo (BCĐ) diễn tập khu vực phòng thủ thị xã Ba Đồn tổ chức hội nghị Bồi dưỡng diễn tập khu vực phòng thủ thị xã Ba Đồn năm 2024. Đồng chí Đại tá Hoàng Xuân Đông, Phó Chỉ huy trưởng- Tham mưu trưởng, Bộ CHQS tỉnh, Phó trưởng ban Thường trực BCĐ diễn tập tỉnh năm 2024 chủ trì hội nghị. Tham dự hội nghị, có đồng chí Trương An Ninh- UVTV tỉnh ủy, Bí thư Thị ủy Ba Đồn; đồng chí Phạm Duy Quang- PBT. TT Thị ủy, Chủ tịch HĐND thị xã; các đồng chí trong Ban thường vụ Thị ủy, HĐND, UBND thị xã, Đảng ủy, Ban CHQS thị xã và khung diễn tập KVPT thị xã năm 2024.